Hafan > Swyddogion > Pwyllgorau
Pwyllgorau
PWYLLGOR LLYWIO
Llywydd Anrhydeddus: MARGARETTE HUGHES, Maesyffynnon, Gerddi'r Ffynnon, Hendygwyn ar Daf, Sir Gaerfyrddin, SA34 0HP (01994 240 394)
Llywydd: GEUNOR ROBERTS, Bryn Uchaf, Llanymawddwy, Machynlleth, Powys, SY20 9AH (01650 531 225)
Is-lywydd: BETHAN PICTON-DAVIES, Cwmbetws, Eglwyswrw, Crymych, Sir Benfro, SA41 3PL (07870 219 048)
Ysgrifennydd: MYFANWY HARPER, Fferm Tŷ Newydd, Llandegai, Bangor, Gwynedd, LL57 4HP (01248 362 139)
Is-ysgrifennydd: MAIR JONES, Hengoed, Heol Llyswen, Aberaeron, Ceredigion, SA46 0ED
Trysorydd: ELINOR DAVIES, Yr Efail, Llanfair Talhaiarn, Abergele, Sir Conwy LL22 8SD (01745 720 235)
Is-drysorydd: MEIRA EVANS, Gesail Ddu, Foel, Trallwng, Powys, SY21 0NZ (01938 820 120)
Cynrychiolwyr yr Is-bwyllgorau ar y Pwyllgor Llywio:
Gŵyl a Hamdden: EINIR WYN, Fferm Cae Du, Aberosch, Pwllheli, Gwynedd, LL53 7HT (01758 712 434)
Iaith a Gofal: ANGHARAD BOOTH-TAYLOR, Golwg y Grug, Glandy Cross, Efailwen, Clunderwen, Sir Benfro, SA66 7XB (01994 419 221)
Y Wawr: ANGHARD RHYS, Cidwm, 1 Llys Tudur, Dinbych, LL16 4AL (07891 997 273)
IS-BWYLLGOR CYLLID:
Cyfarwyddwr Cenedlaethol; Trysorydd Cenedlaethol; Is-lywydd Cenedlaethol, Is-ysgrifennydd Cenedlaethol, Is-drysorydd Cenedlaethol a phob Trysorydd Rhanbarth
IAITH A GOFAL:
Llywydd: Penfro: Angharad Booth-Taylor, Golwg y Grug, Glandy Cross, Efailwen, Clunderwen, Sir Benfro SA66 7XB (01994 419 221)
Ysgrifennydd: Dwyfor: Elsbeth Gwynne, Bryn Beuno, Ffordd Caernarfon, Cricieth, Gwynedd, LL52 0AS (01766 522 084)
Trysorydd: Arfon: Jane Jones, Fferm y Brithdir, Ffordd Cytir, Bangor, Gwynedd LL57 4BY
Aberconwy: Margaret Mathews, Fferm Carneddau, Llanrwst, Sir Conwy LL26 OSS (01492 640 263)
Caerfyrddin: Jayne Hughes, Bro Dawel, 27 Heol Maes, Llangennech, Llanelli, Sir Gaerfyrddin SA14 8UH (01554 821 614)
Ceredigion: Owenna Davies, Cledlyn, Ffostrasol, Llandysul, Ceredigion, SA44 4TF (01239 851 402)
Colwyn: Buddug Jones, 87 Ffordd Glan-y-Môr, Bae Penrhyn, Sir Conwy LL30 3PF (01492 541 775)
Y De Ddwyrain:
Dwyfor: Olwen Rhys, Talafon, 54 Lôn Ceredigion, Pwllheli, Gwynedd LL53 5PP (01758 614 522)
Glyn Maelor: Cheryl Williams, Rosemade, Llanrheadr Y.C., Dinbych, LL16 4NL (01745 890 615)
Gorllewin Morgannwg: Delyth Nicholas, 71 Heol y Fforest, Pontarddulais, SA4 0TW (01792 884 036)
Maldwyn-Powys: Rona Morris, Trewern Ganol, Llanrhaeadr ym Mochnant, Powys SY10 ODP (01691 780 226)
Meirionnydd: Beryl Davies, Gilar, Wern Las, Dolgellau, Gwynedd, LL40 1PL (01341 423 101)
Môn: Cadi Roberts, Mynydd Mawr, Llandrygarn, Llannerchymedd, Ynys Môn LL71 7AH (01248 470 281)
GŴYL A HAMDDEN:
Llywydd: Dwyfor: Einir Wyn, Fferm Cae Du, Abersoch, Pwllheli, Gwynedd, LL53 7HT (01758 712 434)
Ysgrifennydd: Môn: Eluned Jones, Santa Fe, Rhostrehwfa, Llangefni, Ynys Môn, LL77 7YS (07855 091 080)
Trysorydd: Maldwyn-Powys: Heulwen P. Jones, Brynaire Uchaf, Llanbrynmair, Powys SY19 7DX (01650 521 260)
Is-Dryosrydd: Ceredigion: Glenys Morgan, Tirydail, Penrhyncoch, Aberystwyth, Ceredigion, SY23 3ER (07792 967 925)
Aberconwy: Ann P. Williams, Pedair Croesffordd, Penmachno, Betws y Coed, Conwy LL24 OUU (01690 760 405)
Arfon: Linda Jones, Erw Wen, Waen Pentir, Rhiwlas, Bangor, Gwynedd LL57 4EH (01248 362 509)
Caerfyrddin: Doreen Martin, Y Ddôl, Llansawel, Llandeilo, Sir Gaerfyrddin SA19 7HZ (07909 510 632)
Ceredigion: Gweneira Wyn Williams, Gwyndy, Llandre, Aberystwyth, Ceredigion SY24 5BZ (01970 820 391) a Glenys Morgan
Colwyn: Sheila Dafis, Cilgwyn, Llansannan, Conwy, LL16 5HL (01745 870 362 // 07771 761 172)
Y De-ddwyrain: Nia Richards, 7 Stallcourt Avenue, Penylan, Caerdydd CF23 5AL (02920 492 208)
Gorllewin Morgannwg: Grace Birt, 5 Birkdale Close, Mayals, Abertawe, SA3 5EJ (01792 406 051)
Glyn Maelor: Eirlys Roberts Jones, 15 Ffridd y Gôg, Corwen, LL21 9YE (07729 960 485)
Meirionnydd: Margiad Davies, Tŷ’n Pistyll, Tŷ Nant, Corwen LL21 OPT (01490 460 591)
Penfro: Aeres James, Golwg y Morfa, Ffordd Bedd Morys, Trefdraeth, Sir Benfro SA42 OQZ (01239 820 906)
Y WAWR
Golygydd: Angharad Rhys, Cidwm, 1 Llys Tudur, Dinbych LL16 4AL (01745 813 259)
Is-Olygydd: ILliinos Penfold, Pen-y-Lôn, Mynachloggdu, Clunderwen, Sir Benfro, SA66 7RX (01994 419 687)
Is-Olygydd Cynorthwyol: Meryl Davies, Nyffryn, Dinas, Pwllheli, Gwynedd LL53 8UA (01758 770 691)
Trefnydd Hysbysebion: Catherine Watkin Thomas, Maesmelyn, Westgate, Y Bontfaen,Bro Morgannwg CF71 7AQ (01446 774 530)
Aberconwy: Ann P. Williams, Pedair Croesffordd, Penmachno, Betws y Coed, Conwy LL24 OUU (01690 760 405)
Arfon: Rhianwen Huws Roberts, Erw Wen, Bron-y-De, Bangor, Gwynedd LL57 4TW (01248 352 726)
Caerfyrddin: Beti-Wyn James, Cartref, Heol Bethlehem, Pwll Trap, San Clêr, Caerfyrddin, Sir Gaerfyrddin SA33 4AN (01994 230 966)
Ceredigion: Dana Edwards dana.edwards@hotmail.co.uk
Colwyn: Dr. Eiddwen Jones, 12A Rhodfa Eldon, Abergele, Conwy, LL22 7BY (01745 823 117)
Dwyfor: Anna Jones, Y Daflod, Abersoch, Pwllheli, Gwynedd LL53 7DR (01758 712 243)
Y De-ddwyrain: Glenys M Roberts (02920 890 896)
Glyn Maelor: Nia Wynn Davies, Rhandir, 21 Bryn Eryl, Rhuthun LL15 1DT (01824 703 308)
Gorllewin Morgannwg: Catrin Stevens, 10 Bwrw Road, Casllwchwr, Abertawe, SA4 6TX (01792 893 410)
Maldwyn-Powys: Gill Jones, Brynmeurig, Cemaes, Machynlleth, Powys SY20 9PZ (01650 511 276)
Meirionnydd: Rhiannon Gomer, 2 Bryn Erw, Tai Cynhaeaf, Dolgellau, Gwynedd LL40 2TU (01341 430 240)
Môn: Ceinwen Davies, Caerberllan, Lôn Las, Porthaethwy, Ynys Môn LL59 5BT(01248 712 615)
Penfro: Bethan Picton-Davies, Cwmbetws, Eglwyswrw, Crymych, Sir Benfro, SA41 3PL (07870 219 084)